ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงธารารัตน์ กันทะนะ |
1. นางสาวดาวประกาย ตาลสุก |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวขวัญจิรา โยธานันต์ |
1. นางเจษฎาพร ไสยมรรคา |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
8 |
1. นายทรงพล บุญสุขา |
1. นางเจษฎาพร ไสยมรรคา |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายอนุชา ชุดพิมาย |
1. นายจักรกฤษ สมศักดิ์ดี |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 |
81.75 |
ทอง |
6 |
1. นายคงเดช รุ่งเรือง 2. นายธันธิวา ชายทวีป 3. นายอดิศร โพธิ์ศรี |
1. นางสาวกัญญาลักษณ์ เรืองฤทธิ์ 2. นางสาวพัชราภรณ์ อาสว่าง |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
90.25 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงจิดาภา พันภูวงษ์ 2. นางสาวชลธิชา ชะนะชัย 3. เด็กหญิงณัฐฐินันท์ นานวล 4. นางสาวถนิดา หมู่หาญ 5. นางสาวพิมพ์พิกา นามพิลา 6. เด็กหญิงพิมพ์รดา สุรามาตร์ 7. นางสาวรุ่งฤดี เปรมเขียว 8. เด็กหญิงสุดารัตน์ มรรคสุทธิ์ 9. เด็กหญิงสุรีย์พร เชียงริน 10. นางสาวเปรมยุดา แสนพรม |
1. นางหนูพิศ ถิ่นทัพไทย 2. นางกุลยา อินพร 3. นางสาวอาลิตา สุทธิศักดิ์ |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธนัญชนก แก้วมูลษา 2. เด็กหญิงนิภาพร กอมะณี |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย บุญญาวงค์ 2. นายอุดมพร ยอดบุตรดี |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวนิตยา ยูรขุนทศ 2. นางสาวอักษรทิพย์ แป้นวงษ์ |
1. นายสนิท อุชะชา 2. นายสิทธิพล แขวงแข่งขัน |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ พงษ์สะพัง |
1. นางสาวพิชชาพร ตันตระกูล |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
13 |
1. เด็กหญิงญาดา เพ็งพาด |
1. นางสาวพิชชาพร ตันตระกูล |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวเจนจิรา หินเบี้ย |
1. นางสาวพิชชาพร ตันตระกูล |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายภูวนัย สีทอง |
1. นายวิษณุ ทองจันทร์ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวพัชรพร พิชัยชื่น |
1. นายวิษณุ ทองจันทร์ |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภูวนัย สีทอง |
1. นายวิษณุ ทองจันทร์ |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภูวนัย สีทอง |
1. นายวิษณุ ทองจันทร์ |
16 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชนัญชิดา ถาดวิจิตร 2. เด็กหญิงณัชชา สรงแก้ว 3. เด็กชายณัฐพงศ์ วงศ์นาแค |
1. นางศิริกาญจน์ กองกี 2. นางเจษฎาพร ไสยมรรคา |
17 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายพรภิญโญ วารสิทธิ์ 2. เด็กหญิงเนตรนภา จันตัน |
1. นางเนตรนภา หน่อนาง 2. นายบุญมี มุคสิงห์ |
18 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวฑิตยา ทองแท้ 2. นางสาวอริศรา ศรีพันชาติ |
1. นางเนตรนภา หน่อนาง 2. นายบุญมี มุคสิงห์ |